படும் கவர்ச்சியான உடை அணிந்து வெளியிட்ட பிரியா பவானி சங்கரின் ஹாட் போட்டோ …!!!

பிரியா பவானிசாகர் சங்கர் இந்திய நடிகை மற்றும் நிகழ்ச்சி தொகுப்பாளரும் அவர் இவர் ஒரு சில ஒரு சில தமிழ் படங்களில் தோண்டி இருக்கிறார் இவர் மேயாத மான் படம் மூலம் தனது நடிப்பை அறிமுகம் செய்தார்..

இவர் தமிழ் செய்தி சேனல் ஆன புதிய தலைமுறையில் தொலைக்காட்சியில் செய்தி தொகுப்பாளராகவும் அவரது அங்கீகாரம் பெற்று விஜய் டிவியில் கல்யாண முதல் காத வரை தொடரில் நடிகையாகவும் பணியாற்றினார் இவருக்கு சிறந்த பெண் அறிமுக நடிகர் கான சிம்கா விருதுக்கு பரிந்துரைக்கப்பட்டார்..

இவர் கல்யாண முதல் காதல் வரை சீரியலில் மூலம் அறிமுகமாகி அதன்பின்னர் சினிமாவில் மேயாத மான் கடைக்குட்டி சிங்கம் மான்ஸ்டர் கசரதவர பொம்மை திரு சி சம்பளம் போன்ற திரைப்படங்களில் நடித்துள்ளார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது…

இது தொடர்ந்து நடிகை தமிழ் நடிப்பில் உருவாகி வரும் இந்தியன் இரண்டாம் பாகத்தில் உன் நடித்து வருகிறார் என்பது குறிப்பிடத்தகுதி இப்படி இருக்கும் நிலையில் இவர் அதிகமாக இவர் ஹாட் போட்டோக்களை வெளியிட்டு வருகிறார்…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *