குட்டை ஆடையில் பீச் புகைப்படத்தை வெளியிட்டு பசங்க மனசை கெடுக்கும் விஜே பார்வதி…!!!

யுடியுப் சேனல்களில் அந்தரங்க கேள்வி வை ரகசியலிடம் கேட்டு பிரபலமானவர்தான் விஜய் பார்வதி இவர் பிறந்து வாழ்ந்தது எல்லாம் சென்னையில் தான் இவர் ஆனந்த விகடனில் பத்திரிக்கையாளர்களாகவும் பணியாற்றினார்.

அதன்பின்னர் தொலைக்காட்சி சேனல்களிலும் பணியாற்றி வந்தவர் தனியார் யுடியுப் சேனலில் தொகுப்பானியாக இருந்து நட்சத்திரங்களை பேட்டி எடுத்து வந்தார்.. இவர் சன் டிவியில் வீடியோ ஜாக்கியாக சேர்ந்தார் புதுப்புது அர்த்தங்கள் எனும் சீரியலிலும் இவர் நடித்திருக்கிறார் மேலும் இவர் கலாட்டா நிறுவனத்துடன் கைகோர்த்து பல வீடியோக்களை வெளியிட்டுள்ளார்..

குறிப்பாக இளச்சிகளிடம் ஏழா வடமாக கேள்விகளை கேட்டு பதிலை வாங்கி நெட்டிசன் களிடம் என்றும் பிரபலமானார்..மேலும் குக் வித் கோமாளி சீசன் 2 நிகழ்ச்சிகள் பங்கேற்று பார்வதி ரசிகர்களிடம் பிரபலமானார் சினிமா பிரபலங்களை பேட்டி எடுத்து வருகிறார்.

சுற்றுலா செல்வதிலும் விஜய் பார்வதி சமீபத்தில் கேரளா சென்ற போது அங்கு குட்டை கவுனில் தனது அழகான உடலை காட்டி போஸ் கொடுத்துள்ளார்.. இப்புகைப்படம் படம் இணையதளத்தில் வைரல் ஆகி வருகிறது…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *